45 Tỷ - ĐƯỜNG SỐ 1, HIỆP BÌNH CHÁNH - ĐẤT MT FULL THỔ CƯ - 618m2(30x20)

Nổi bật
#BFC5152
ThoátESC
Xác nhận tải nhiều hình ảnh
Hệ thống sẽ tải lần lượt 10 hình ảnh. Trình duyệt có thể hiển thị hộp thoại yêu cầu cho phép tải nhiều tệp. Vui lòng chọn Cho phép để quá trình tải diễn ra đầy đủ.
Địa chỉ:Đường số 1, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP.HCM
Xem bản đồMức giá
45Tỷ
Diện tích:(30 x 20)
618m²
Đơn giá
~ 72.8 Tr/m²
Mô tả bất động sản
+ Vị trí: Đối diện 59 Đường số 1, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.
+ Diện tích: 618m2 (30 x 20).
+ Full thổ cư.
+ Mặt tiền Đường số 1.
+ Quy hoạch khu dân cư hiện hữu.
+ Mật độ xây dựng: 60%.
+ Hệ số sử dụng đất: 7.
+ Chiều cao tối đa: 11 tầng.
+ Đường trước nhà rộng 10m, ô tô tránh nhau.
+ Ngay Isamco Bình Triệu, sát bên Trường Đại học.
+ Gần cầu Bình Triệu.
+ Đi bộ 50m ra sông Sài Gòn.
+ Phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ, building văn phòng, trung tâm thương mại.
+ Agribank định giá 57 tỷ.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
+ Diện tích: 618m2 (30 x 20).
+ Full thổ cư.
+ Mặt tiền Đường số 1.
+ Quy hoạch khu dân cư hiện hữu.
+ Mật độ xây dựng: 60%.
+ Hệ số sử dụng đất: 7.
+ Chiều cao tối đa: 11 tầng.
+ Đường trước nhà rộng 10m, ô tô tránh nhau.
+ Ngay Isamco Bình Triệu, sát bên Trường Đại học.
+ Gần cầu Bình Triệu.
+ Đi bộ 50m ra sông Sài Gòn.
+ Agribank định giá 57 tỷ.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
Thông tin chi tiết
Loại BĐSĐất
Chiều ngang30m
Chiều dài20m
Pháp lýSổ hồng riêng
Tiện ích đi kèm
Ngay Isamco Bình Triệu gần cầu Bình Triệu sát công viên đi bộ 50m ra sông Sài Gòn