16.5 Tỷ - ĐƯỜNG 61, THẢO ĐIỀN - HẺM Ô TÔ ĐỖ CỬA - 95.4m2(8x12)

Nổi bật
#BFC5173
ThoátESC
Xác nhận tải nhiều hình ảnh
Hệ thống sẽ tải lần lượt 16 hình ảnh. Trình duyệt có thể hiển thị hộp thoại yêu cầu cho phép tải nhiều tệp. Vui lòng chọn Cho phép để quá trình tải diễn ra đầy đủ.
Địa chỉ:Đường 61, Thảo Điền, Thủ Đức, TP.HCM
Xem bản đồMức giá
16.5Tỷ
Diện tích:(8 x 12)
95.4m²
Đơn giá
~ 173.0 Tr/m²
Mô tả bất động sản
+ Vị trí: Đường 61, Thảo Điền, Thủ Đức.
+ Diện tích: 95.4m2 (8 x 12).
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn.
+ Khuôn A4, nở hậu nhẹ.
+ Hẻm ô tô đỗ cửa.
+ Gần ga Metro Thảo Điền.
+ Di chuyển qua Quận 1 trong vài phút.
+ Cụm cư dân Hàn, Châu Âu và chuyên gia sinh sống.
+ Xung quanh có nhà hàng, cà phê, căn hộ cao cấp.
+ Phù hợp xây tòa nhà cho thuê, lưu trú ngắn ngày, spa, khách sạn, nhà hàng.
+ Đang vay ngân hàng gần 6 tỷ, thiện chí bán.
+ Pháp lý sổ sạch, công chứng ngay.
+ Diện tích: 95.4m2 (8 x 12).
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn.
+ Khuôn A4, nở hậu nhẹ.
+ Hẻm ô tô đỗ cửa.
+ Gần ga Metro Thảo Điền.
+ Di chuyển qua Quận 1 trong vài phút.
+ Cụm cư dân Hàn, Châu Âu và chuyên gia sinh sống.
+ Xung quanh có nhà hàng, cà phê, căn hộ cao cấp.
+ Đang vay ngân hàng gần 6 tỷ, thiện chí bán.
+ Pháp lý sổ sạch, công chứng ngay.
Thông tin chi tiết
Số tầng2
Loại BĐSNhà riêng
Chiều ngang8m
Chiều dài12m
Pháp lýSổ sạch
Tiện ích đi kèm
Gần ga Metro Thảo Điền di chuyển qua Quận 1 trong vài phút